Lịch thi đấu Vòng loại giải U19 QG- Cúp Tôn Hoa Sen 2014
Cập nhật : 2/9/2014 7:49:39 PM
Sáng 8/2, giải bóng đá U19 QG- Cúp Tôn Hoa Sen 2014 chính thức khởi động với lễ bốc thăm và xếp lịch thi đấu tại 4 bảng của vòng loại.
 

 
Ngày mai (9/2), các cầu thủ trẻ sẽ bước vào cuộc đua nhiều thử thách tại giải U19 QG- Cúp Tôn Hoa Sen 2014
 
Tham dự vòng loại giải U19 QG- Cúp Tôn Hoa Sen 2014 có tổng cộng 21 đội, được chia vào 4 bảng căn cứ theo khu vực địa lý. Bảng A có 6 đội gồm: Viettel, Vicem Hải Phòng, The Vissai Ninh Bình, Nam Định, Than Quảng Ninh và Hà Nội T&T; Bảng B gồm 5 đội: Huế, Thanh Hoá, SLNA, SHB Đà Nẵng và QNK Quảng Nam; Bảng C gồm 5 đội: Sanatech Khánh Hoà, Bình Định, HAGL, TP.HCM và Tây Ninh; Bảng D gồm 5 đội: Cần Thơ, TĐCS Đồng Tháp, B.Bình Dương, An Giang và Long An.
 
Tại vòng loại,  các đội thi đấu theo thể thức vòng tròn hai lượt (lượt đi và lượt về) tính điểm xếp hạng, chọn 4 đội xếp thứ nhất và 4 đội xếp thứ nhì của bốn bảng vào thi đấu vòng chung kết.
 
8 đội lọt vào vòng chung kết sẽ tiếp tục chia làm 2 bảng A, B chọn hai đội Nhất và Nhì mỗi bảng vào bán kết. Hai đội thua lượt trận bán kết nhận đồng giải Ba và 2 đội giành chiến thắng sẽ vào chơi trận chung kết của Giải.
 
Theo lịch thi đấu, vòng loại bảng A sẽ diễn ra từ ngày 9/2 đến 6/3, bảng B diễn ra từ 9/2 đến 4/3, bảng C diễn ra từ 10/2 đến 5/3 và bảng D diễn ra từ 10/2 đến 4/3.
 
Vòng chung kết dự kiến sẽ được tổ chức từ 12/3 đến 21/3. Địa điểm đăng cai sẽ do BTC giải quyết định sau khi kết thúc vòng loại.
 
 

LỊCH THI ĐẤU VÒNG LOẠI GIẢI U19 QG- CÚP TÔN HOA SEN 2014

BẢNG A

BẢNG B

BẢNG C

BẢNG D

Bảng B

 

 

Theo VFF
Lượt xem: 7984 Bình luận : 0
Lịch thi đấu

Vòng 1,CN (21/2) - 17h: SLNA - Hải Phòng

Vòng 2,T7 (27/2) - 17h: Cần Thơ - SLNA

Vòng 3,T7 (5/3) - 17h: SLNA - Quảng Nam

Vòng 4,T5 (30/3) - 17h: Bình Dương - SLNA

Vòng 5,CN (10/4) - 17: SLNA - Hà Nội

Vòng 6,T7 (16/4) - 18h: Quảng Ninh - SLNA

Vòng 7,CN (24/4) - 17h: HAGL - SLNA

Vòng 8,CN (1/5) - 17h: SLNA - Long An

Vòng 9,CN (8/5) - 17h: Thanh Hóa - SLNA

Vòng 10,CN (14/5) - 17h: Đà Nẵng - SLNA

Vòng 11,T7 (21/5) - 17h: SLNA - Đồng Tháp

Vòng 12,CN (19/6) - 17h: Khánh Hòa - SLNA

Vòng 13,T7 (25/6) - 17h: SLNA - HN T&T

---

Vòng 14,CN (3/7) - 17h: SLNA - Quảng Ninh

Vòng 15,CN (10/7) - 17h: Hà Nội - SLNA

Vòng 16,CN (17/7) - 17h: SLNA -Khánh Hòa

Vòng 17,CN (24/7) - 18h30: HN T&T - SLNA

Vòng 18,CN (31/7) - 17h: SLNA - HAGL

Vòng 19,T7 (6/8) - 16h30: Long An - SLNA

Vòng 20,T7 (13/8) - 17h: SLNA - Thanh Hóa

Vòng 21,T4 (17/8) - 17h: SLNA - Đà Nẵng

Vòng 22,CN (24/8) - 16h30: Đồng Tháp - SLNA

Vòng 23,CN (28/8) - 17h: Quảng Nam - SLNA

Vòng 24,CN (4/9) - 17h: SLNA - Bình Dương

Vòng 25,CN (11/9) - 17h: SLNA - Cần Thơ

Vòng 26,CN (18/9) - 16h30: Hải Phòng - SLNA.

Bảng xếp hạng

Bài hát xứ nghệ

Email: webmaster@slna-fc.com                                                                              FB: www.facebook.com/slna1979                                 © 2016 Hội CĐV CLB SLNA

Trực tuyến : 8 - Tổng truy cập : 14675669